ਅੰਗ੍ਰੇਜ਼ੀ ਅਖਬਾਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਵੇਈਂ ਦਾ ਪਾਣੀ ਪੀਣ ਨਾਲ ਹੋਈ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ #CMBhagwantMann

Days after drinking water from Kali Bein, Punjab CM Bhagwant Mann in hospital .. Sources said that he was taken ill with a severe stomachache at his official residence in Chandigarh on Tuesday night. From there, he was airlifted and admitted to the hospital in Delhi. Two days after he drank a glassful of water directly from Kali Bein, a holy rivulet in Sultanpur Lodhi, Punjab Chief Minister Bhagwant Mann was admitted to Delhi’s Indraprastha Apollo Hospital with a stomachache late on Tuesday. Sources said he has undergone medical tests and is still admitted in the hospital. Sources said that he was taken ill with a severe stomachache at his official residence in Chandigarh on Tuesday night. From there, he was airlifted and admitted to the hospital in Delhi. His ailment was kept a closely guarded secret by the government as he was rushed to the Capital without his entire security staff.

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ : ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਪੇਟ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਅਪੋਲੋ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਭਰਤੀ ਹੋਏ। ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਸੁਪਰੀਮੋ ਤੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਅਰਵਿੰਦ ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਨੇ ਸੀਐੱਮ ਮਾਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਿਆ।

CM ਮਾਨ ਨੂੰ ਪੇਟ ਦਰਦ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਪੋਲੋ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਇਨਫੈਕਸ਼ਨ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ CM ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਦੀ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਹੈ।ਇੰਡੀਅਨ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ ਦੇ ਸੂਤਰਾਂ ਮੁਤਾਬਿਕ ਉਹ ਮੰਗਲਵਾਰ ਰਾਤ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਸਥਿਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਰਕਾਰੀ ਨਿਵਾਸ ‘ਤੇ ਪੇਟ ਦਰਦ ਨਾਲ ਬੀਮਾਰ ਹੋ ਗਏ ਸਨ। ਉੱਥੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਏਅਰਲਿਫਟ ਕਰਕੇ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖਰਾਬ ਸਿਹਤ ਬਾਰੇ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਨੇੜਿਓਂ ਗੁਪਤ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ. ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੂਰੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸਟਾਫ ਤੋਂ ਬਿਨਾਂ ਰਾਜਧਾਨੀ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦਫ਼ਤਰ ਨੇ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਦੇ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਇੱਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਸਿਹਤਮੰਦ ਅਤੇ ਦਿਲੋਂ ਸਨ, ਅਤੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਮੀਟਿੰਗਾਂ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਦਿਨ ਹੈ।

ਅਖ਼ਬਾਰ ਮੁਤਾਬਿਕ ਸੂਤਰਾਂ ਨੇ ਹਾਲਾਂਕਿ ਸੰਕੇਤ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਸਿੱਧੇ ਨਦੀ ਤੋਂ ਪਾਣੀ ਪੀਣ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸੀ। ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਾਲੀ ਵੇਈਂ ਦੀ ਸਫ਼ਾਈ ਦੀ 22ਵੀਂ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਸੁਲਤਾਨਪੁਰ ਲੋਧੀ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਮਾਨ ਦੀਆਂ ਕਾਲੀ ਬੇਈ ਨਦੀ ਵਿੱਚੋਂ ਪਾਣੀ ਦਾ ਗਿਲਾਸ ਪੀਂਦੇ ਹੋਏ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ। ਇਸ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਬਿਆਨ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਬੇਈ ਦੇ ਕੰਢੇ ਇੱਕ ਬੂਟਾ ਲਾਇਆ ਅਤੇ ਨਦੀ ਦਾ ਪਾਣੀ ਵੀ ਪੀਤਾ।