ਸ਼ੂਟਰਸ ਨੂੰ ਸਰੈਂਡਰ ਕਰਨ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਸੀ, ਰੂਪਾ ਤੇ ਮੰਨੂੰ ਨੇ ਕਿਹਾ ਆਖ਼ਰੀ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਦਿਖਾਵਾਂਗੇ: ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ #PunjabPolice #Investigation #GoldyBrar #LawrenceBishnoi #JusticeForSidhuMoosewala

ਗੈਂਗਸਟਰ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ‘ਚ ਸ਼ਾਰਪਸ਼ੂਟਰਾਂ ਜਗਰੂਪ ਰੂਪਾ ਅਤੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਮੰਨੂ ਦੇ ਐਨਕਾਊਂਟਰ ‘ਤੇ ਆਪਣਾ ਮੂੰਹ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਹੈ। ਗੋਲਡੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਆਤਮ ਸਮਰਪਣ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਆਖਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦਿਖਾਉਣ ਜਾਵਾਂਗੇ। ਰੂਪਾ ਅਤੇ ਮੰਨੂ ਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦਾ ਕਤਲ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਕਤਲ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਬੈਠੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਗੋਲਡੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਐਨਕਾਊਂਟਰ ਬਾਰੇ ਬਿਆਨ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਰੂਪਾ-ਮੰਨੂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਪੂਰੀ ਮਦਦ ਕਰਾਂਗੇ: ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਐਨਕਾਊਂਟਰ ਵਿੱਚ ਸਾਡੇ ਦੋ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਜਗਰੂਪ ਤੇ ਮਨਪ੍ਰੀਤ ਦੋਵੇਂ ਭਰਾ ਸਾਡੇ ਬੱਬਰ ਸ਼ੇਰ ਸਨ। ਉਸਨੇ ਸਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕੀਤਾ। ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਦਾ ਰਿਣੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੌਜੂਦ. ਪੂਰੀ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ। ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਛੋਟੇ ਵੀਰ ਗੋਲੀ ਕਾਜੀਕੋਟ ਦਾ ਤਹਿ ਦਿਲੋਂ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਜਿਸ ਨੇ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਮਿਲਾਇਆ।

6 ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਪੁਲਿਸ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਟਾਕਰਾ : ਜਦੋਂ ਐਨਕਾਊਂਟਰ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਟਕਰਾਅ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਜਗਰੂਪ ਦਾ ਫ਼ੋਨ ਆਇਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਾਨੂੰ ਘੇਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਮੈਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਤਮ ਸਮਰਪਣ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਹਰ ਕੱਢ ਲਵਾਂਗਾ। ਅੱਗੋਂ ਸ਼ੇਰ ਕਹਿੰਦਾ ਕਿ ਬਾਈ ਤੂੰ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ ਕਾਰਗੁਜ਼ਾਰੀ ਦਿਖਾਉਣੀ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਸਮਰਪਣ ਨਹੀਂ ਕਰਾਂਗੇ। ਮਾਈ ਡੇਡਲੀ ਲਾਇਨਜ਼ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ 6 ਘੰਟੇ ਰੋਕੀ ਰੱਖਿਆ। ਜਿਹੜੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ 8 ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ਸੀ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇੱਥੇ 8 ਲੱਖ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਸਨ, ਫਿਰ ਵੀ ਮੈਚ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ।

ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਪੈਸੇ, ਕਰ ਗਿਆ ਧੋਖਾ !ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਾਤਲ ਪ੍ਰਿਅਵਰਤ ਫ਼ੌਜੀ ਨੇ ਕੀਤੇ ਖ਼ੁਲਾਸੇ #PunjabPolice #Investigation #GoldyBrar #LawrenceBishnoi #JusticeForSidhuMoosewala

Sidhu Moose Wala ਦੀ ਆਹ ਦਿਲੀ ਇੱਛਾ ਰਹਿ ਗਈ ਅਧੂਰੀ