ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਦੇ ਘਰ ਬੀਤੇ ਦੋ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਬੇਟੀ ਨੇ ਜਨਮ ਲਿਆ।ਪਾਪਾ ਬਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਕੋਈ ਟਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ।ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੇ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਲਿਖਿਆ ਸੀ ” ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮੈਂ ਧਰਤੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਆਦਮੀ ਬਣ ਗਿਆ, ਮੇਰੀ ਦੀ ”ਸਦਾ” ਸਦਾ ਸਦਾ ਸਦਾ ਸੁਖ ਹੋਵੇ।ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਜੀ ਮੇਹਰ ਕਰਿਓ।

ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ ਨੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਹੋਰ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ‘ਚ ਉਹ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਘਰ ਲੈ ਕੇ।ਉਨਾਂ੍ਹ ਨੇ ਆਪਣੀ ਨੰਨੀ ਪਰੀ ਦਾ ਬੈਂਡ ਵਾਜਿਆਂ ਨਾਲ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ।ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਆਲੂ ਸ਼ਬਦਾਂ ਅਤੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ, ਰੱਬ ਮਹਾਨ ਹੈ ਮੈਨੂੰ ਧੀ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਮਿਲੀ ਹੈ, ਪਿਤਾ ਬਣਨ ਦਾ ਇੱਕ ਮੌਕਾ ਹੈ ਬਿਹਤਰ ਬਣਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਦੀਆਂ ਮਹਾਨ ਉਦਾਹਰਣਾਂ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ।

ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬਚਪਨ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਜੀਉਂਦਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਸੁਪਨਿਆਂ ਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਵੇਖਣ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਦੁਬਾਰਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰਨ ਲਈ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ !!!! ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮਿੱਠੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ ਦੇ ਅਨੰਦਮਈ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਪਿਆਰ –ਪਰਮੀਸ਼ ਅਤੇ ਗੀਤ

ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਬੈਂਡ-ਵਾਜਿਆਂ ਨਾਲ ਘਰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਪਰਮੀਸ਼ ਵਰਮਾ, ਕਿਹਾ “ਵਾਹਿਗੁਰੂ ਮਿਹਰ ਕਰੇ”