ਕਾਲਜ ‘ਚ 2 ਕੁੜੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਥੱਪੜੋਂ – ਥੱਪੜੀ , ਵੀਡੀਓ ਹੋ ਗਈ ਵਾਇਰਲ … ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਦੇ ਇੱਕ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਦੋ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਦੇ ਦਯਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਕਾਲਜ ਆਫ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਦੀ ਕੰਟੀਨ ‘ਚ ਵਾਪਰੀ।

ਦੋ ਕੁੜੀਆਂ ਵਿਚਕਾਰ ਅਚਾਨਕ ਲੜਾਈ : ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਜਲਦੀ ਹੀ ਲੜਾਈ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੁੜੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹਿਸ ਦੌਰਾਨ ਥੱਪੜ ਮਾਰਦੇ, ਧੱਕੇ ਮਾਰਦੇ ਅਤੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਵੱਲ ਉਂਗਲਾਂ ਮਾਰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਲੜਾਈ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਸਪੱਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਲੜਾਈ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਰੌਲਾ ਪਾਉਂਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਹੀ ਇੱਕ ਘਟਨਾ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਵਿੱਚ ਕੈਦ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ 2 ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਜ਼ਨ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਿਆਨਕ ਲੜਾਈ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ।

ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਗੁਲਾਬੀ ਕੱਪੜੇ ਪਹਿਨੀ ਇਕ ਔਰਤ ਵੇਟ ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਵਾਰੀ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਦੋਂ ਹੀ ਹਰੇ ਰੰਗ ਦੀ ਟੀ-ਸ਼ਰਟ ਵਾਲੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਔਰਤ ਦੌੜਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮਸ਼ੀਨ ਵੱਲ ਧੱਕਦੀ ਹੈ। ਫਿਰ ਦੋਵੇਂ ਔਰਤਾਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਥੱਪੜ ਮਾਰ ਕੇ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਵਾਲ ਖਿੱਚਣ ਲੱਗੀਆਂ।

ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਦੇ ਇੱਕ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਦੋ ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਲੜਾਈ ਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਘਟਨਾ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਦੇ ਦਯਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਕਾਲਜ ਆਫ ਇੰਜੀਨੀਅਰਿੰਗ ਦੀ ਕੰਟੀਨ ‘ਚ ਵਾਪਰੀ।