ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੀ ਅਫਵਾਹ ‘ਤੇ ਚੁੱਪੀ ਤੋੜ ਲਈ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਚ ਕਾਫੀ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ।

ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੀ ਖਬਰ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਬੇਚੈਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਖਟਾਸ ਆ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੀਪਿਕਾ-ਰਣਵੀਰ ਨੇ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਜੋੜੀ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪੋਸਟਾਂ ਰਾਹੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ਤੇ ਵਿਰਾਮ ਲਗਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਰਣਵੀਰ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦੀ ਅਫਵਾਹ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਚੁੱਪੀ ਤੋੜੀ ਹੈ।

ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਲਈ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ -ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਨੇ ਸਾਬਕਾ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਮੇਘਨ ਮਰਕਲ, ਡਚੇਸ ਆਫ ਸਸੇਕਸ ਨਾਲ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੋਡਕਾਸਟ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤਾ। ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਪੌਡਕਾਸਟ ‘ਤੇ ਰਣਵੀਰ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਵਾਪਸ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਦੀਪਿਕਾ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫੀ ਰੁੱਝੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਪੈਰਿਸ ਫੈਸ਼ਨ ਵੀਕ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬ੍ਰਾਂਡ ਲੁਈਸ ਵਿਟਨ ਲਈ ਰੈਂਪ ਵਾਕ ਕੀਤਾ।

ਦੀਪਿਕਾ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਰਣਵੀਰ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਆ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਮੁਸਕਰਾਹਟ – ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਅਤੇ ਰਣਵੀਰ ਕੰਮ ਕਾਰਨ ਕਾਫੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਘਰ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹਨ। ‘ਮੇਰੇ ਪਤੀ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤੇ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸੰਗੀਤ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹ ਹੁਣੇ ਵਾਪਸ ਆਏ ਹਨ। ਵਾਪਸ ਆ ਕੇ ਉਹ ਮੇਰਾ ਚਿਹਰਾ ਦੇਖ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹੋਣਗੇ।

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਵਿਚਾਲੇ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਭ ਇੱਕ ਵਾਇਰਲ ਟਵੀਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਦਰਾਰ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ, ਰਣਵੀਰ ਨੇ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਸਿਰਫ ਅਫਵਾਹ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਰਣਵੀਰ ਨੇ ਦੀਪਿਕਾ ਨਾਲ 10 ਸਾਲਾਂ ਤੱਕ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ, ‘ਟਚਵੁੱਡ… ਅਸੀਂ ਮਿਲੇ ਅਤੇ ਅਸੀਂ 2012 ‘ਚ ਡੇਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ… ਇਸ ਲਈ 2022 ‘ਚ ਦੀਪਿਕਾ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਲਈ ਇਹ 10 ਸਾਲ ਹਨ।’

ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਰਣਵੀਰ ਸਿੰਘ ਫਿਲਮ ‘ਸਰਕਸ’ ‘ਚ ਪੂਜਾ ਹੇਗੜੇ ਅਤੇ ਜੈਕਲੀਨ ਫਰਨਾਂਡੀਜ਼ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਇਸ ਸਾਲ ਦਸੰਬਰ ‘ਚ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ। ‘ਸਰਕਸ’ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੀ ‘ਰੌਕੀ ਔਰ ਰਾਣੀ ਕੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ’ ‘ਚ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੁਕੋਣ ਦੀਆਂ ਕਈ ਵੱਡੀਆਂ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਪਾਈਪਲਾਈਨ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਉਹ ‘ਪਠਾਨ’ ‘ਚ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨਾਲ ਸਕ੍ਰੀਨ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਹ ਆਪਣੇ ਅਗਲੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਸ ਅਤੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ ਵੀ ਹਨ। ਦੀਪਿਕਾ ‘ਦਿ ਇੰਟਰਨ’ ਦੇ ਹਿੰਦੀ ਰੀਮੇਕ ‘ਚ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।