ਕਮਰਿਆਂ ਵਾਲੇ ਜੋੜੇ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿੱਲ ਦੀ ਨਵੀਂ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀਆਂ ਅਟਕਲਾਂ ਨੂੰ ਹਵਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ‘ਚ ਸਾਰਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿੱਲ ਦੀ ਨਵੀਂ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀਆਂ ਅਟਕਲਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਹਵਾ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਦੋ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਰਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਟਲ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇੱਕ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਕੋਲ ਬੈਠੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ।

ਪਹਿਲੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸਾਰਾ ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦਾ ਟੈਂਕ ਟਾਪ ਪਹਿਨ ਕੇ ਹੋਟਲ ਦੀ ਲਾਬੀ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਹ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲੀ, ਕੈਮਰਾ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਘੁੰਮਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਆਦਮੀ ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਇੰਟਰਨੈਟ ਨੇ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਇਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਸ਼ੁਭਮਨ ਵਰਗਾ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਫਲਾਈਟ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸੈਲਫੀ ਲੈਂਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਆਪਣੀ ਸੀਟ ‘ਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹੋਏ, ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ, ਜਿਸ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਸਮਾਨਤਾ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਸੀ।

ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਸ਼ਾਇਦ ਮੈਂ ਗਲਤ ਹਾਂ ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸ਼ੁਭਮਨ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਕੋਲ ਬੈਠੇ ਹਨ। ਹੋਟਲ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਉਸੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਕੀ ਸਾਰਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਫਿਰ ਇਕੱਠੇ ਹਨ?” ਇਹ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਖੂਬ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਇਸ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਹਾਂ, ਸਾਰਾ ਅਤੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਫਿਰ ਇਕੱਠੇ ਹਨ, ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।” ਇੱਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਹ ਉਸਦਾ ਮੈਚ ਦੇਖਣ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ, ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਇਸ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।”


ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀਆਂ ਅਫਵਾਹਾਂ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਅਗਸਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈਆਂ ਸਨ, ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਮੂਲ ਰੂਪ `ਚ ਟਿਕ ਟੌਕ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੇ ਗਏ ਵੀਡੀਓ `ਚ ਇਕ ਔਰਤ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਬਾਸਟੀਅਨ `ਚ ਦੇਖਿਆ। ਸਾਰਾ ਦਾ ਨਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਸਹਿ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਤੇ ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ ਨਾਲ ਵੀ ਜੋੜਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ।


ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਆਉਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਹ ਵੀਰ ਪਹਾੜੀਆ ਨਾਲ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ‘ਚ ਸੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸ਼ੁਭਮਨ ਗਿੱਲ ਕ੍ਰਿਕਟ ਦੇ ਮਹਾਨ ਖਿਡਾਰੀ ਸਚਿਨ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਸਾਰਾ ਤੇਂਦੁਲਕਰ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਸਾਰਾ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਆਨੰਦ ਐਲ ਰਾਏ ਦੀ ‘ਅਤਰੰਗੀ ਰੇ’ ਵਿੱਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ।