22 ਸਾਲਾ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਬੈਠੀ 55 ਸਾਲ ਦੇ ਆਦਮੀ ਨੂੰ ਦਿਲ, 3 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਰਹਿੰਦੇ ਨੇ ਇਕੱਠੇ, ਉਸ ਨੇ ਵੱਡੀ ਉਮਰ ਦੇ ਬੰਦੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਉਣ ਦੇ ਕਈ ਫਾਇਦਾ ਦੱਸੇ ਹਨ

ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਮਿਸ਼ੀਗਨ (Michigan, America) ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ 22 ਸਾਲਾ ਨਿਕੋਲ ਡਾਊਨਸ (Nicole Downs) ਜਦੋਂ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਮਾਈਕਲ ਨਾਲ ਹੋਈ, ਜੋ ਉਸ ਤੋਂ 33 ਸਾਲ ਵੱਡਾ ਸੀ, ਯਾਨੀ ਕਿ ਉਹ 51 ਸਾਲ ਦਾ ਸੀ। ਦੋਵੇਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ ਅਤੇ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰਨ ਲੱਗੇ। ਹੁਣ ਦੋਵੇਂ ਸਾਢੇ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਕੱਠੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਪਿਆਰ ਅੰਨ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦਾ ਕਿ ਦੂਜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਕਿਸ ਜਾਤ, ਧਰਮ, ਉਮਰ, ਫਿਰਕੇ ਜਾਂ ਰੰਗ ਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਖੁਦ ਨਾਲੋਂ 33 ਸਾਲ (Couple 33 year age difference) ਵੱਡੇ ਸ਼ਖਸ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ।

ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਮਿਸ਼ੀਗਨ (Michigan, America) ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ 22 ਸਾਲਾ ਨਿਕੋਲ ਡਾਊਨਸ (Nicole Downs) ਜਦੋਂ 18 ਸਾਲ ਦੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਮਾਈਕਲ ਨਾਲ ਹੋਈ, ਜੋ ਉਸ ਤੋਂ 33 ਸਾਲ ਵੱਡਾ ਸੀ, ਯਾਨੀ ਕਿ ਉਹ 51 ਸਾਲ ਦਾ ਸੀ।ਦੋਵੇਂ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਏ ਅਤੇ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰਨ ਲੱਗੇ। ਹੁਣ ਦੋਵੇਂ ਸਾਢੇ ਤਿੰਨ ਸਾਲ ਤੋਂ ਇਕੱਠੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲਿਵ-ਇਨ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸ ਦਾ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਹੁਣ 55 ਸਾਲ ਦਾ ਹੈ। (22 year girlfriend 55 year old boyfriend) ਅਤੇ ਉਹ ਉਸ ਦੇ ਬਿਨਾਂ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੀ।

ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ 33 ਸਾਲ ਦਾ ਫਰਕ

ਡੇਲੀ ਸਟਾਰ ਨਿਊਜ਼ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਨਿਕੋਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਰਗਾ ਹੈ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ 2018 ਤੋਂ ਡੇਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੱਡੀ ਉਮਰ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਉਹ ਘਰ ਹੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਸਾਈਟ ਟਿੱਕਟੋਕ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਨਿਕੋਲ ਨੇ ਇੱਥੋਂ ਤੱਕ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਹਿੱਪ ਸਰਜਰੀ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਪੈਸੇ ਦਿੱਤੇ ਸਨ।