ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਗੀਤਕਾਰ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬੀ ਸੰਗੀਤ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਨਸਨੀਖੇਜ਼ ਸੰਗੀਤਕ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਗੀਤਕਾਰ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੂੰ ਪੰਜਾਬੀ ਸੰਗੀਤ ਉਦਯੋਗ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਸੰਗੀਤਕ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਵੱਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ ਅਤੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਸਫਲਤਾ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾਇਆ ਹੈ। ਪਰ ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਅਕਸਰ ਜਾਣ ਬੁੱਝ ਕੇ ਅਤੇ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਘਸੀਟਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਇਸ ਵੇਲੇ ਉਸਦਾ ਨਾਮ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਚਰਚ ‘ਚ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਕਲਾਕਾਰ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਿਆ ਹੈ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੇ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਲਿਆ ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਤਿੰਨ ਬੇਤਰਤੀਬ ਕਹਾਣੀਆਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਪਹਿਲੀ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਉਹ ਦੇ ਉੱਤੇ ਦੇਖ’, ਦੂਜੀ ਵਿਚ ‘ਉਤੇ ਕੌਣ’ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਹੈ, ਅਤੇ ਤੀਜੀ ਅਤੇ ਆਖ਼ਰੀ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ‘ਉੱਤੇ ਮੈਂ’ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਔਜਲਾ ਨੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਸਟੋਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਅਪਡੇਟ ਕੀਤਾ, ਉਹ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈਆਂ। ਇਸ ਦੇ ਸਕਰੀਨ ਸ਼ਾਟ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੀਮ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਪੇਜਾਂ ‘ਤੇ ਘੁੰਮ ਰਹੇ ਸਨ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਸੀ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਕਹਾਣੀਆਂ ਰਾਹੀਂ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਕਲਾਕਾਰ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਹੈ ਕਿ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਕਹਾਣੀਆਂ ਅਰਜਨ ਢਿੱਲੋਂ ਵੱਲ ਸੇਧਿਤ ਸਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਦੇ ਹਾਲ ਹੀ ਦੇ ਗੀਤ 25-25 ਦੇ ਬੋਲਾਂ ਦਾ ਜ਼ਿਕਰ ਹੈ,

“25 25 50 Koi Sanu, Saathon Taahn Dikha Koi Sanu, Saathon Taahn Dikha Koi Sanu, Saathon Taahn Dikha”

ਪਰ ਹੁਣ, ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਇੱਕ ਜਨਤਕ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਆਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀਆਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਕਹਾਣੀਆਂ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਕਲਾਕਾਰ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਨਹੀਂ ਸਨ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟੀਕਰਨ ਨੂੰ ਸਹੀ ਠਹਿਰਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਬੂਤ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲ ‘ਤੇ ਯੇਹ ਪਰੂਫ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ 5 ਸਤੰਬਰ 2022 ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 5 ਵਜੇ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਇਹ ਸਾਬਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੇ ਇਹ ਗੀਤ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਲਿਖਿਆ ਸੀ, ਅਤੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੀਆਂ ਕਹਾਣੀਆਂ ਜੋ ਉਸਨੇ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਸਨ, ਉਹ ਉਸੇ ਗੀਤ ਦੇ ਬੋਲ ਸਨ।

ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਕਰਨ ਔਜਲਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਲਿਖਿਆ ਜੋ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਆਧਾਰ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਨੂੰ ਭੜਕਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਆਪਣੀ ਲੋਕਾ ਨੂੰ ਬੇਂਤੀ ਏ ਵੀ ਓਈ ਨਾ ਜਵਾਬ ਸਮਝਿਆ ਕਰੋ ਕਈ ਵਾਰ ਚੀਜਾ ਸੰਜੋਗ ਨਾਲ ਮਿਲ ਜਾਂਦੀਆਂ ਨੇ ।ਇਹ ਤਾਂ ਰੱਬ ਦਾ ਸ਼ੁਕਰ ਏ ਵੀ ਮੈਂ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਲੀ ਜਦੋ ਬਨਿਆ ਗਾਣਾ ਤੇਰੀ ਤਾਰੀਖ ਲਿਖ ਹੋਇਆ ਏ। ਨਹੀਂ ਤਾ ਜਨਤਾ ਦਾ ਔਖਾ ਸੀ .ਐਵੇਂ ਈ ਗਲ ਚੱਕ ਲੈਂਦੇ ਆ ”