Bollywood ਦੀਵਾਲੀ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਏ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ #punjabi #actresses #ShehnaazGill #gururandhawa #bollywood #pollywood #Diwali2022 #dance

ਪੰਜਾਬੀ ਦਿਲਾਂ ਦੀ ਧੜਕਣ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਸਟਾਰ-ਸਟੇਡਡ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਦਰਅਸਲ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੂੰ ਨਿਰਮਾਤਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਦੀਵਾਲੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਦੌਰਾਨ ਕੀ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕੀਤੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਆਰਾ ਅਡਵਾਨੀ, ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ, ਸ਼੍ਰੀਆ ਸਰਨ, ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ, ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ, ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਅਤੇ ਤੇਜਸਵੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸਮੇਤ ਕਈ ਹੋਰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫ਼ਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ।ਦੀਵਾਲੀ ਦੀ ਇਸ ਖਾਸ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਨੇ ਬੇਜ ਲਹਿੰਗਾ ਪਹਿਨੀਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ।

ਦੇਸ਼ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆਂ ਭਰ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੀਵਾਲੀ ਮਨਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਫਿਲਮੀ ਹਸੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਦੀਵਾਲੀ ਦੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।ਪੰਜਾਬੀ ਦਿਲਾਂ ਦੀ ਧੜਕਣ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਵੀ ਇਹਨਾਂ ਸਟਾਰ-ਸਟੇਡਡ ਪਾਰਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। ਦਰਅਸਲ ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੂੰ ਨਿਰਮਾਤਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਕੁਮਾਰ ਦੇ ਦੀਵਾਲੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਦੌਰਾਨ ਕੀ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੇ ਸ਼ਮੂਲੀਅਤ ਕੀਤੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਆਰਾ ਅਡਵਾਨੀ, ਸ਼ਿਲਪਾ ਸ਼ੈੱਟੀ, ਸ਼੍ਰੀਆ ਸਰਨ, ਅਨੰਨਿਆ ਪਾਂਡੇ, ਹਿਮੇਸ਼ ਰੇਸ਼ਮੀਆ, ਕਰਨ ਕੁੰਦਰਾ ਅਤੇ ਤੇਜਸਵੀ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਸਮੇਤ ਕਈ ਹੋਰ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫ਼ਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ।ਦੀਵਾਲੀ ਦੀ ਇਸ ਖਾਸ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਨੇ ਬੇਜ ਲਹਿੰਗਾ ਪਹਿਨੀਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਮਲਟੀ-ਕਲਰ ਸਟੇਟਮੈਂਟ ਜਿਊਲਰੀ ਪਹਿਨੀ ਹੋਈ ਸੀ ਜੋ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ।

ਇਸ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਮੁਸਕਰਾ ਰਹੇ ਸਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਕੱਠੇ ਕੁਝ ਯਾਦਗਾਰ ਪਲਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਰੰਧਾਵਾ ਦੁਆਰਾ ਖੁਦ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, @shehnaazgill ❤️ Happy Diwali (sic)”. ਦੇ ਨਾਲ।

ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਯੂਜ਼ਰਸ ‘ਚੋਂ ਇੱਕ ਨੇ ਲਿਿਖਆ, ”ਘਰ ਵਿੱਚ ਪੰਜਾਬੀ।” ਇਕ ਹੋਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਲਿ ਖਿਆ, ”ਜਦੋਂ ਦੋ ਪੰਜਾਬੀਆਂ ਨੇ ਇਕੱਠੇ ਪਟਾਕੇ ਬਣਾਏ”। ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਨੇ ਉਸ ਲਈ ਇੱਕ ਦਿਲ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਵਾਲਾ ਨੋਟ ਵੀ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲਿਿਖਆ ਸੀ, “ਦੀਵਾਲੀ ਮੁਬਾਰਕ ✨ ਸੁੰਦਰ ਬੱਚੀ…. ਉਸ ਨੂੰ ਮੌਜਾਂ ਮਾਣਦੇ ਅਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੁੰਦੇ ਦੇਖ ਕੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ ❤️❤️❤️ ਸੱਚਮੁੱਚ ਉਹ ਸਬਕੀ ਲਾਡਲੀ ਬੇਬੀ ਹੈ”।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਹੁਣ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਵਿੱਚ ਐਂਟਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ‘ਕਿਸੀ ਕਾ ਭਾਈ ਕਿਸੀ ਕੀ ਜਾਨ’ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਜੋ ਉਸਦੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਡੈਬਿਊ ਫਿਲਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਕ੍ਰਮਵਾਰ ਫਰਹਾਦ ਸਾਮਜੀ ਅਤੇ ਸਾਜਿਦ ਨਾਡਿਆਡਵਾਲਾ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਤ ਅਤੇ ਕਲਮਬੱਧ, ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ, ਪੂਜਾ ਹੇਗੜੇ, ਵੈਂਕਟੇਸ਼ ਡੱਗੂਬਾਤੀ ਅਤੇ ਪਾਰਥ ਸਿੱਧਪੁਰਾ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਅਗਲੇ ਸਾਲ ਈਦ ‘ਤੇ ਸਿਨੇਮਾਘਰਾਂ ‘ਚ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ।