ਬਿੱਲੀਆਂ ਲੜਦੀਆਂ ਦੇਖੋ .. ਵੀਡੀਉ ਦੇਖ ਕੇ ਹਾਸਾ ਆ ਆਊ ..ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਅਤੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਕਰਕੇ ਲੜੀਆਂ Sherlyn Chopra & Rakhi Sawant’s Catfight Over Sajid Khan Takes Ugly Turn, Rakhi Sawant ਨੇ Sherlyn Chopra ਦਾ ਉਡਾਇਆ ਮਜ਼ਾਕ , ਹੁਣ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਅਜਿਹਾ ਕਰਾਰਾ ਜਵਾਬ #sajidkhan #SherlynChopra #bollywood #RakhiSawant

ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ #MeToo ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਦੋਸ਼ੀ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਖਿਲਾਫ ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਸ ਉਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਮੀਡੀਆ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ #MeToo ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਦੋਸ਼ੀ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਖਿਲਾਫ ਬਿਆਨ ਦਰਜ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਪੁਲਸ ਉਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਇਸ ਬਿਆਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ਪੈਪਰਾਈਜ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਇਆ। ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਇਸ ਕੇਸ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਸਾਜਿਦ ਦੋਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਹੁਣ ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਇਸ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਰਾਖੀ ਨੇ ਮਜ਼ਾਕ ਕੀਤਾ : ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੇ ਪੈਪਰਾਈਜ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ (ਸਾਜਿਦ) ਦੋਸ਼ੀ ਨਹੀਂ ਹੈ ਤਾਂ ਕੇਸ ਕਿਉਂ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਸ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕਿਸੇ ਨੇ ਗਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ, ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਮੌਤ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਜਾਂ ਕਾਲੇ ਪਾਣੀ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਤੁਸੀਂ 4 ਕਿਲੋ ਮੇਕਅੱਪ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਸਾੜ੍ਹੀ ਪਾਉਂਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਰਮ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੀ? ਤੁਸੀਂ ਪੂਰੇ ਪਾਣੀ ਵਿੱਚ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਡੁੱਬ ਜਾਂਦੇ?’

ਸ਼ਰਲਿਨ ਨੇ ਕੀ ਕਿਹਾ : ਰਾਖੀ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਵੀ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੂੰ ਕਰਾਰਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਇਹ ਸਭ ਕੀ ਹੈ? ਜਿਮ ਦੇ ਅੰਦਰ ਜਾਓ, ਕੁਝ ਕਸਰਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮਾਸਪੇਸ਼ੀਆਂ ਬਣਾਓ।

ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਆਦਿਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਟਾਈਮਪਾਸ ਸਨ।’ ਸ਼ਰਲਿਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਰਾਖੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਉਹ ਹਰ ਸਮੇਂ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬਹਿਸ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

‘ਗੰਜੀ ਹੈ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ’ – ਸ਼ਰਲਿਨ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦਿੱਤੀ, ‘ਜੇਕਰ ਹਿੰਮਤ ਹੈ ਤਾਂ ਆ ਕੇ ਮੇਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖੜ੍ਹ ਕੇ ਦਿਖਾਓ। ਰਾਖੀ ਸਾਵੰਤ 31 ਕਿਲੋ ਮੇਕਅੱਪ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਗੰਜੇਪਨ ਨੂੰ ਛੁਪਾਉਣ ਲਈ ਵਾਲਾਂ ਨੂੰ ਐਕਸਟੈਂਸ਼ਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਸਲਮਾਨ ਨੂੰ ਵੀ ਕਟਹਿਰੇ ‘ਚ ਖੜ੍ਹਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।