ਪਿਆਰ ‘ਚ ਬੀਬੀ ਨੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਬਣਾਇਆ ਆਸ਼ਿਕ ਦਾ ਟੈਟੂ Woman gets partner’s face tattooed on her cheek – after being ‘cheated on’ ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਗੇ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੇ। ਅੱਜ-ਕੱਲ੍ਹ ਪ੍ਰੇਮੀ-ਪ੍ਰੇਮੀ ਇਕ-ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਮੁਸੀਬਤ ਉਦੋਂ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਅੱਗੇ ਪਿੱਛੇ ਨਹੀਂ ਸੋਚਦੇ। ਅੱਜ-ਕੱਲ੍ਹ ਪ੍ਰੇਮੀ-ਪ੍ਰੇਮੀ ਇਕ-ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਪਿਆਰ ਦਿਖਾਉਣ ਲਈ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਂ ਦਾ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਮੁਸੀਬਤ ਉਦੋਂ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਪਰ ਟੈਟੂ ਬਣਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਇਕ ਔਰਤ ਨਾਲ ਹੋਇਆ, ਜਿਸ ਨੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦਾ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਇਆ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਹੁਣ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਦੌਰਾਨ, ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ੍ਹ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ਦਾ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਇਆ (Woman Gets Partner’s Face Tattooed on Cheeck)। ਅਜੀਬ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਈ ਕਿ ਅੱਜ ਵੀ ਔਰਤ ਦੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਟੈਟੂ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਪਰ ਪਾਰਟਨਰ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਤੋੜ ਲਿਆ ਹੈ। ਜੋ ਵੀ ਉਸ ਦੇ ਇਸ ਟੈਟੂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਕੀ ਸੋਚ ਕੇ ਆਪਣੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਬਣਾ ਲਿਆ।

ਔਰਤ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ, ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਧੋਖਾ
ਮਿਰਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਨਰਲੀ ਨਜਮ (Narally Najm) ਨਾਂ ਦੀ ਔਰਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਚਿਹਰੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦਾ ਟੈਟੂ ਬਣਵਾਇਆ ਸੀ। ਉਹ ਟਿਕਟੋਕ ‘ਤੇ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਅਪਡੇਟ ਦਿੰਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਜਲਦੀ ਹੀ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਨੂੰ ਡੈਡੀ ਕਹਿ ਕੇ ਬੁਲਾਉਂਦੀ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਟਿਕਟੋਕ ‘ਤੇ ਹੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥੀ ਉਸ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਬੱਚੇ ਦੇ ਜਨਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ, ਉਹ ਇਕੱਠੇ ਘਰ ਲੈ ਗਏ ਸਨ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਸਹੀ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਸੀ।

ਰਿਸ਼ਤਾ ਪੱਕਾ ਨਹੀਂ ਪਰ ਟੈਟੂ ਪੱਕਾ ਹੈ
ਨਾਰਲੀ ਦੇ ਸਾਥੀ ਨੇ ਵੀ ਆਨਲਾਈਨ ਆ ਕੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਧੋਖਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਪਰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਰਨ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਵੀ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਵੀ ਉਹ ਉਸ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਨਾਰਲੀ ਯੂਟਿਊਬ ਅਤੇ ਟਿਕਟੋਕ ‘ਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਟੈਟੂ ਨੂੰ ਫਲਾਂਟ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਕ ਦਿਨ ਉਸ ਦਾ ਸਾਥੀ ਜ਼ਰੂਰ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਇਸ ਹਰਕਤ ਨੂੰ ਪਾਗਲਪਣ ਦੱਸਿਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋਵੇਗਾ।