ਸਾਊਥ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਆਪਣੇ ਦੂਜੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲਗਾਤਾਰ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸਵਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਾਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਦੋ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਸਾਊਥ ਦੇ ਫਿਲਮ ਪ੍ਰੋਡਿਊਸਰ ਰਵਿੰਦਰ ਚੰਦਰਸ਼ੇਖਰਨ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕਾਫੀ ਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਕਈ ਲੋਕ ਅਜਿਹੇ ਹਨ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਉਂਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇੱਥੇ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਤੋਂ ਜਾਣੂ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਾਂ।

ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਸਾਲ 2000 ਵਿੱਚ ਸਨ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਚੈਨਲ ‘ਤੇ ਹੋਸਟ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਈ।

ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕਈ ਸੀਰੀਅਲ ਸ਼ੋਅਜ਼ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ 3 ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਚੇਲਮੇ, ਮੁੰਥਨਈ ਮੁਦੀਚੀ, ਇਰੂ ਮਲਾਰ, ਆਵਾ ਵਰਗੇ ਕਈ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਮੱਧ ਵਿੱਚ, ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਅਨਿਲ ਨੇਰੇਡਿਮਿਲੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ, ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਿਆਹਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੂੰ ਉਸ ਤੋਂ ਇੱਕ ਬੱਚਾ ਹੈ। ਉਦੋਂ ਸਾਊਥ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੀਰੀਅਲ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਨੇ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ‘ਤੇ ਗੰਭੀਰ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਏ ਸਨ, ਜਿਸ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਐਕਟਰ ਈਸ਼ਵਰ ਅਤੇ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਵਿਚਾਲੇ ਰਿਸ਼ਤਾ ਸੀ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਜੈਸ਼੍ਰੀ ਨੇ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਜੈਸ਼੍ਰੀ ਖੁਦ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਅਨਿਲ ਲਈ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਕਈ ਪੇਚੀਦਗੀਆਂ ਸਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕੱਲੇ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਸੀ।

ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੇ ਅਜਿਹੇ ਔਖੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ‘ਚ ਨਿਰਮਾਤਾ ਰਵਿੰਦਰ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਕਾਫੀ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਆਪਣੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕੇ ਅਤੇ ਹੁਣ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਕੇ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ।

ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਬਾਰੇ ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਪੈਸਿਆਂ ਲਈ ਭਾਰੇ ਅਤੇ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਰਵਿੰਦਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੀ ਉਮਰ ਵੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਤੋਂ ਕਿਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸਾਊਥ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਹਰ ਮਹੀਨੇ 3 ਲੱਖ ਕਮਾਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਕਮਾਉਣ ਲਈ ਉਹ ਕਈ ਹੋਰ ਤਰੀਕੇ ਅਪਣਾ ਸਕਦੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ ਤਾਂ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਅਤੇ ਬੇਸਹਾਰਾ ਸਮਝ ਰਹੇ ਸੀ।

ਭਾਵੇਂ ਲੋਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਮਹਾਲਕਸ਼ਮੀ ਨੇ ਪਤੀ ਰਵਿੰਦਰ ਚੰਦਰਸ਼ੇਖਰਨ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਉਸ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।