Aaron Carter Death: 34 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਗਾਇਕ-ਰੈਪਰ ਆਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਦਾ ਦੇਹਾਂਤ, ਘਰ ‘ਚੋਂ ਇਸ ਹਾਲਤ ‘ਚ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼

Aaron Carter Dies At 34: ਪੌਪ ਆਈਕਨ ਕਹੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਰੈਪਰ ਆਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਨੇ 34 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੇਹਾਂਤ ਦੀ ਖਬਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬੇਹੱਦ ਦੁਖੀ ਹਨ।

Singer Aaron Carter, Brother Of Backstreet Boys, Dies At 34: 90 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ਵਿੱਚ ਅਮਰੀਕੀ ਰਾਕ ਬੈਂਡ ਬੈਕਸਟ੍ਰੀਟ ਬੁਆਏਜ਼ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੀ ਅਤੇ ਨਿੱਕ ਕਾਰਟਰ ਇਸ ਬੈਂਡ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਿਆਰੇ ਗਾਇਕ ਸਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਾਂਗ ਹੀ, ਉਹਨਾਂ ਦਾ ਛੋਟਾ ਭਰਾ ਆਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਵੀ ਇੱਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਰੈਪਰ ਸੀ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਅਤੇ ਰੈਪ ਗੀਤਾਂ ਦਾ ਕਾਫੀ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ 34 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਹਿ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ‘ਚ ਉਦਾਸੀ ਦੀ ਮਾਹੌਲ ਛਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਆਰੋਨ ਦੇ ਘਰ ‘ਚੋਂ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼

ਗਾਇਕ ਅਤੇ ਰੈਪਰ ਆਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਰਾਹੀਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਖਬਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ 5 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ। ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਸਥਿਤ ਘਰ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਲੌਸ ਏਂਜਲਸ ਕਾਉਂਟੀ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੇ ਵਿਭਾਗ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਐਲੇਜੈਂਡਰਾ ਪੈਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਐਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਕੈਲੀਫੋਰਨੀਆ ਦੇ ਲੈਂਕੈਸਟਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਲਾਸ਼ ਮਿਲੀ। ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਰੀਬ 10:58 ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ ਸੀ।

ਐਰੋਨ ਕਾਰਟਰ ਦਾ ਗਾਇਕੀ ਕਰੀਅਰ

ਹਾਰੂਨ ਦਾ ਗਾਇਕੀ ਕੈਰੀਅਰ ਸਾਲ 1997 ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਸਟੂਡੀਓ ਐਲਬਮ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ। ‘ਕ੍ਰਸ਼ ਆਨ ਯੂ’ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਐਲਬਮ ਸੀ, ਜਦਕਿ ਦੂਜੀ ਐਲਬਮ ਸਾਲ 2000 ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਕਾਰਟਰ ਗੈਸਟ ਨੇ ਡਿਜ਼ਨੀ ਚੈਨਲ ਅਤੇ ਨਿੱਕੇਲੋਡੀਓਨ ਸ਼ੋਅਜ਼ ‘ਤੇ ਅਭਿਨੈ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਲਿਜ਼ੀ ਮੈਕਗੁਇਰ ਅਤੇ ਆਲ ਦੈਟ! ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਉਸਨੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਡਾਂਸਿੰਗ ਵਿਦ ਦ ਸਟਾਰਸ’ ਦੇ ਸੀਜ਼ਨ 9 ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ।