ਮਸਾਲਾ ਟੀ ਤੇ ਆਈਸ ਟੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੇਖਣ ਮਿਲੀ alcohol tea, ਦੀਵਾਨੇ ਹੋਏ ਲੋਕ, ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਦੇਖੋ ਕਿਵੇਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਿਆਰ #Alcoholtea #crazypeople #prepared

Old monk tea in Goa: ਤੁਸੀਂ ਮਸਾਲਾ ਚਾਹ, ਆਈਸ ਟੀ ਦਾ ਆਨੰਦ ਮਾਣਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਅਲਕੋਹਲ ਵਾਲੀ ਚਾਹ ਪੀਤੀ ਹੈ? ਹਾਂ ਤੁਸੀਂ ਸਹੀਂ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਸ਼ਰਾਬ ਵਾਲੀ ਚਾਹ….ਇਸ ਚਾਹ ਦਾ ਨਾਮ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਟੀ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਚਾਹ ਦਾ ਸਵਾਦ ਲੈਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੋਆ ਜਾਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਇੱਕ ਸ਼ਹਿਰ ਜੋ ਸੁੰਦਰ ਬੀਚਾਂ, ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟਾਂ ਅਤੇ ਵਾਜਬ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਵਾਈਨ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਪਸੰਦੀਦਾ ਛੁੱਟੀਆਂ ਦਾ ਸਥਾਨ ਹੈ। ਚਾਹ ਅਤੇ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਰਮ ਦਾ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਮਿਸ਼ਰਣ ਗੋਆ ਦੇ ਕੈਂਡੋਲਿਮ ਵਿੱਚ ਸਿੰਕੁਰਿਮ ਬੀਚ ‘ਤੇ ਵੇਚਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸਹੀ ਪੜ੍ਹਿਆ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਇਸ ਮਿਸ਼ਰਣ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਇੱਕ ਦੁਕਾਨਦਾਰ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਰਮ ਨਾਲ ਚਾਹ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਹ ਇੱਕ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਬਰਤਨ ਨੂੰ ਗਰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਚਿਮਟੇ ਨਾਲ ਬਾਹਰ ਕੱਢਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਬੋਤਲ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਰਮ ਨੂੰ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਇਸ ਮਿਸ਼ਰਣ ਵਿਚ ਚਾਹ ਮਿਲਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਇਹ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ ਕੁਲਹੜ ਵਿਚ ਪਾ ਕੇ ਪਰੋਸਦਾ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਕੈਂਡੋਲੀਮ ਦੇ ਸਿੰਕੁਰਿਮ ਬੀਚ ‘ਤੇ ਬਣਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਪੋਸਟ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ‘ਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਗੋਆ ‘ਚ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਟੀ।’

ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਈਕਸ ਅਤੇ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਮਿਲੀਆਂ। ਰੈਸਿਪੀ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇੱਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੈ! ਦਰਅਸਲ, ਗਰਮ ਚਾਹ ਵਿੱਚ ਅੱਧਾ ਚਮਚ ਓਲਡ ਮੋਨਕ ਇੱਕ ਵਧੀਆ ਰੈਸਿਪੀ ਹੈ।” ਇੱਕ ਹੋਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਇਹ ਸੁਆਦੀ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ”।

ਕੁਝ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਇਸ ਦੇ ਆਈਡੀਆ ‘ਤੇ ਨਾਰਾਜ਼ਗੀ ਵੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਕ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਇਕੋ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਦੋ ਪਰਫੈਕਟ ਡਰਿੰਕਸ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਗਏ।” ਚਾਹ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ”ਇਹ ਸਭ ਕੂੜਾ ਹੈ। ਚਾਈ ਇੱਕ ਚਾਹ ਹੈ, ਸਾਦੀ ਅਤੇ ਸਧਾਰਨ।” ਇਸ ਨੂੰ ਵਿਗਿਆਨਕ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਇੱਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਆਓ ਇਸਨੂੰ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਵੇਖੀਏ… ਅਲਕੋਹਲ ਨੂੰ ਸਾੜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਲਣਸ਼ੀਲ ਹੈ। ਚਾਹ ਵਿੱਚ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੋਈ ਅਲਕੋਹਲ ਸਮੱਗਰੀ ਨਹੀਂ ਬਚੀ ਹੈ… ਸਿਰਫ ਸੁਆਦ ਹੋਵੇਗਾ।