ਛੋਟੀ ਭੈਣ ਨੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਕੇ ਚੜ੍ਹਾਇਆ ਚੰਨ, ਮਾਂ ਨੇ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ! – Matilda Eriksson, 23, reveals why her mom helped her marry her stepbrother
ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਹਿਸਾਸ ਪਿਆਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਅਹਿਸਾਸ ਲਈ ਇੱਕ ਗੱਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ ਕਿ ਪਿਆਰ ਅੰਨ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕਦੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਉਮਰ ਕੀ ਹੈ, ਉਹ ਕਿਸ ਜਾਤ-ਧਰਮ ਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਸ ਕੋਲ ਕਿੰਨੀ ਦੌਲਤ-ਦੌਲਤ ਹੈ। ਪਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਨਲੈਂਡ ਦੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਔਰਤ ਨੇ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦਿਆਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਜੀਬ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਦੋਵੇਂ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਜਾਪਦੇ ਹਨ!

ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਹਿਸਾਸ ਪਿਆਰ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਅਹਿਸਾਸ ਲਈ ਇੱਕ ਗੱਲ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ ਕਿ ਪਿਆਰ ਅੰਨ੍ਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕਦੇ ਇਹ ਨਹੀਂ ਦੇਖਦਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਉਮਰ ਕੀ ਹੈ, ਉਹ ਕਿਸ ਜਾਤ-ਧਰਮ ਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਸ ਕੋਲ ਕਿੰਨੀ ਦੌਲਤ-ਦੌਲਤ ਹੈ। ਪਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਨਲੈਂਡ ਦੇ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਅਤੇ ਔਰਤ ਨੇ ਇੱਕ ਅਜੀਬ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦਿਆਂ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ। ਇਹ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅਜੀਬ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿਚ ਦੋਵੇਂ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਜਾਪਦੇ ਹਨ!

ਡੇਲੀ ਸਟਾਰ ਨਿਊਜ਼ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ 23 ਸਾਲਾ ਦੀ ਮਾਟਿਲਡਾ ਏਰਿਕਸਨ(Matilda Eriksson) ਨੇ 27 ਸਾਲਾ ਸੈਮੂਲੀ ਏਰਿਕਸਨ(Samuli Eriksson) ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ ਕਿ ਜੇਕਰ ਦੋ ਲੋਕ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਕੀ ਹੈ! ਅਸਲ ‘ਚ ਦੋਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ‘ਚ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਮਾਟਿਲਡਾ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਸਾਲ 2019 ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਮਾਟਿਲਡਾ ਦਾ ਮਤਰੇਆ ਪਿਤਾ ਬਣ ਗਿਆ।

ਜਦੋਂ ਮਾਟਿਲਡਾ ਦੀ ਮਾਂ ਆਪਣਾ 50ਵਾਂ ਜਨਮਦਿਨ ਮਨਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਤਰੇਏ ਪਿਤਾ ਦੇ ਪੁੱਤਰ, ਸੈਮੂਏਲੀ ਨੂੰ ਮਿਲੀ, ਜੋ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਸੌਤੇਲਾ ਭਰਾ ਸੀ। ਯਾਹੂ ਨਿਊਜ਼ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਮਾਟਿਲਡਾਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਦੋ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਡੇਟਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਰਹਿਣ ਲੱਗੇ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਕੁਝ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਹ ਆਪਣਾ ਭਰਾ ਆਖਦੀ ਸੀ। ਫਿਰ ਉਸਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਮਾਟਿਲਡਾ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।.