ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਦੇਖਦੇ ਕੈਮਰੇ ਸਾਹਮਣੇ ਗਾਇਬ ਹੋ ਗਈ ਕੁੜੀ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ….

Trending Video: ਤੁਸੀਂ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ”ਮਿਸਟਰ ਇੰਡੀਆ” ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ”ਚ ਘੜੀ ਟੰਗਦੇ ਹੀ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸਿਰਫ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

Trending Video: ਤੁਸੀਂ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ ਸਟਾਰਰ ਫਿਲਮ ”ਮਿਸਟਰ ਇੰਡੀਆ” ਜ਼ਰੂਰ ਦੇਖੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸ ”ਚ ਘੜੀ ਟੰਗਦੇ ਹੀ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਅਜਿਹਾ ਸਿਰਫ ਫਿਲਮਾਂ ‘ਚ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਵਿਗਿਆਨੀ ਕਈ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਅਜਿਹੀ ਖੋਜ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਫਲਤਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਆਨਲਾਈਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇੱਕ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਵੀਡੀਓ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਾਪਾਨੀ ਕੁੜੀ ਮਿਸਟਰ ਇੰਡੀਆ ਦੇ ਅਨਿਲ ਕਪੂਰ ਵਾਂਗ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਨੇ ਔਨਲਾਈਨ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਿਆ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਵੀ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ ਪਰ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਦਿਮਾਗ ਲਗਾਓਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗੇਗਾ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਐਡੀਟਿੰਗ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਦਾ ਕਮਾਲ ਹੈ।

ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੇ ਇਸ ਦਿਲਚਸਪ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਇੱਕ ਜਾਪਾਨੀ ਕੁੜੀ ਇੱਕ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਕੱਪੜਾ ਫੜੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਉਹ ਕੈਮਰੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਹੈ ਜਿਵੇਂ ਇਸ ਕੱਪੜੇ ਨੂੰ ਸਰੀਰ ਦੇ ਦੁਆਲੇ ਲਪੇਟਦੇ ਹੀ ਕੋਈ ਵੀ ਅਲੋਪ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਦਾ ਨਮੂਨਾ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਦੇਖਦੇ ਨਜ਼ਰਾਂ ਤੋਂ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੀ ਇਹ ਬਹੁਤ ਹੈਰਾਨੀਜਨਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਇਹ ਅਲੋਪ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਫਾਰਮੂਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਸਿਰਫ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵੀਡੀਓ ਸੰਪਾਦਨ ਹੈ

ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਰੀਟਵੀਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਜਾਪਾਨੀ ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਨੇ ਗਾਇਬ ਹੋਣ ਦਾ ਫਾਰਮੂਲਾ ਲੱਭ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਯੂਜ਼ਰਸ ਵਲੋਂ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਅਜੇ ਵੀ ਇਸ ਅਲੋਪ ਹੋ ਰਹੀ ਗੰਢ ਨੂੰ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦੁਚਿੱਤੀ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ।