ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਕੁੱਤਾ ਬਣ ਕੇ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕੁੜੀ, ਗਲੇ ‘ਚ ਪੱਟਾ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਘੁਮਾਉਂਦਾ ਹੈ ਬੁਆਏਫ਼੍ਰੈਂਡ, ਜਾਣੋ ਅਨੋਖੇ ਸ਼ੌਕ ਬਾਰੇ – ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ‘ਲਵ ਡੋਂਟ ਜਜ’ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ‘ਚ ਇਕ ਕੁੜੀ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜੋ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਖਾਣਾ, ਪੀਣਾ ਅਤੇ ਘੁੰਮਣਾ ਉਸ ਦਾ ਕੰਮ ਹੈ। ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਪੱਟਾ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਤੁਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਭਾਂਡਿਆਂ ‘ਚ ਖਾਣਾ ਖਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਅਜੀਬ ਸ਼ੌਕ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰਾਜਕੁਮਾਰ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇੱਕ ਪ੍ਰੇਮੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰਾਜਕੁਮਾਰੀ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇੱਕ ਜੋੜਾ ਅਜਿਹਾ ਵੀ ਹੈ ਜੋ ਅਜਿਹੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਦੂਰ ਹੈ। ਉਹ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜਾ ਆਪਸੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜਾਨਵਰਾਂ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਜੀਬ ਹੈ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਦੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਜਿੱਥੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਪੱਟਾ ਪਾ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਘੁੰਮਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਕਟੋਰੇ ਵਿੱਚ ਭੋਜਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਯੂਟਿਊਬ ‘ਤੇ ‘ਲਵ ਡੋਂਟ ਜਜ’ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ‘ਚ ਇਕ ਕੁੜੀ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜੋ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਖਾਣਾ, ਪੀਣਾ ਅਤੇ ਘੁੰਮਣਾ ਉਸ ਦਾ ਕੰਮ ਹੈ। ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਦੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਪੱਟਾ ਬੰਨ੍ਹ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਤੁਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਭਾਂਡਿਆਂ ‘ਚ ਖਾਣਾ ਖਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਅਜੀਬ ਸ਼ੌਕ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

ਸੁਣਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਬਹੁਤ ਅਜੀਬ ਲੱਗੇਗਾ ਪਰ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਬਿਸਤਰੇ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ, ਪਿੰਜਰੇ ਵਿਚ ਸੌਂਦੀ ਹੈ, ਇਕ ਕਟੋਰੇ ਵਿਚ ਖਾਣਾ ਖਾਂਦੀ ਹੈ, ਥਾਲੀ ਵਿਚ ਨਹੀਂ। ਉਹ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਸੈਰ ਕਰਨ ਲਈ ਨਹੀਂ ਜਾਂਦੀ, ਸਗੋਂ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਗਰਦਨ ‘ਤੇ ਪੱਟਾ ਪਾ ਕੇ ਸੈਰ ‘ਤੇ ਨਿਕਲਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਉਸ ਨਾਲ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਮਾਲਕ ਵਾਂਗ ਵਿਵਹਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜੀਭ ਹਿਲਾ ਕੇ ਗੋਡਿਆਂ ਭਾਰ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਹੈ। . ਇਸ ਅਜੀਬੋ ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਜਿਸ ਨੇ ਵੀ ਸੁਣਿਆ ਉਹ ਦੰਗ ਰਹਿ ਗਿਆ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਪਿਆਰ ਸੋਸ਼ਲ ਸਾਈਟ ‘ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹੈ। ਆਲਮ ਇਹ ਹੋਇਆ ਕਿ ਹੁਣ ਗਰਲਫ੍ਰੈਂਡ ਆਪਣੇ ਗਲੇ ‘ਚ ਪੱਟੀ ਬੰਨ੍ਹੇ ਬਿਨਾਂ ਬੇਹੱਦ ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮੀ ਦਾ ਕੋਈ ਕਸੂਰ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਬਜਾਇ, ਜੇਨਾ ਨੇ ਖ਼ੁਦ ਅਜਿਹੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਜ਼ਾਹਰ ਕੀਤੀ।

ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਰਹਿ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ ਹੈ

ਜੇਨਾ, 21, ਅਤੇ ਲੋਰੇਂਜ਼ੋ, 30, ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ‘ਪਪੀ ਪਲੇ’ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੀ ਪ੍ਰੇਮ ਕਹਾਣੀ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਕੀ ਕਹਾਣੀ ਹੈ? ਜੇਨਾ ਕੁੱਤੇ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਕਿਉਂ ਜਿਊਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਇਸ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਜੇਨਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਨੂੰ ਬਚਪਨ ਤੋਂ ਹੀ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਪਸੰਦ ਸੀ। ਉਹ ਕੁੱਤੇ ਵਰਗਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਪਹਿਨਦੀ ਸੀ। ਪਰ ਕੌਣ ਸੋਚ ਸਕਦਾ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਅਸਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਇੱਕ ਕੁੱਤੇ ਵਾਂਗ ਰਹਿਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰੇਗੀ। ਲੋਕ ਜੋੜੇ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅਜੀਬ ਨਜ਼ਰਾਂ ਨਾਲ ਦੇਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਦੇ ਹਨ ਪਰ ਜੇਨਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਜੋ ਮਰਜ਼ੀ ਕਹੇ, ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨਹੀਂ ਬਦਲਾਂਗੀ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਨਾ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਲੋਰੇਂਜੋ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਪਿੰਜਰੇ ਨੂੰ ਦੇਖਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਪਰ ਉਹ ਪਿਆਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਮਜਬੂਰ ਸੀ। ਜੇਨਾ ਲਾਰੈਂਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ‘ਬੌਸ’ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਮੇਰਾ ਬਹੁਤ ਧਿਆਨ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਉਹ ਉਸ ਦੀ ‘ਲੱਕੀ ਪਪੀ’ ਹੈ।