Student Making Confession To Groom -ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਆਏ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੇ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਹੀ ਪੁੱਛ ਲਿਆ ‘ਭੁੱਖ ਲੱਗੀ ਹੈ ਖਾਣਾ ਖਾ ਲਵਾਂ

Student’s honest confession to groom whose wedding he gatecrashed. Viral video wins Internet – ਅਸਲ ‘ਚ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇਕ ਲੜਕਾ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ- ‘ਭਰਾ, ਸਾਨੂੰ ਭੁੱਖ ਲੱਗੀ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ? ਲਾੜੇ ਨੇ ਇਹ ਜਵਾਬ ਦੇ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ। ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ- ‘ਤੁਸੀਂ ਆਪ ਖਾਓ, ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਲੈ ਜਾਓ’।

Student’s honest confession to groom whose wedding he gatecrashed. Viral video wins Internet ਹੋਸਟਲ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਣਾ ਅਤੇ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਚਲੇ ਜਾਣਾ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਬਚਾਉਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਇਹ ਤਾਂ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮਾਗਮ ਵਿਚ ਹਾਜ਼ਰ ਨਾ ਹੋ ਸਕਣ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਮਾਗਮਾਂ ਵਿਚ ਤਿਆਰ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਸੁਆਦਲੇ ਪਕਵਾਨਾਂ ਦੀ ਮਹਿਕ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁੰਘਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਰੋਕ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ। ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਖਾਣਾ ਪਕਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣ ਲਈ ਸਿੱਧੇ ਪੰਡਾਲ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਐਮਬੀਏ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨਾਲ ਜੋ ਵਾਪਰਿਆ, ਉਸ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੋ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਚਾਰਧਾਰਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।A hungry student gatecrashed a wedding for food. His honest confession to the groom has won the internet’s heart. The video was shared on Twitter by IAS officer Awanish Sharan.ਟਵਿੱਟਰ @Indian__doctor ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੜਕਾ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਆਇਆ ਹੈ, ਕੀ ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਲਾੜੇ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਖਾਓ। ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਲੈ ਜਾਓ। ਲਾੜੇ ਦੀ ਦਰਿਆਦਿਲੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਰਹੀ ਹੈ।

Viral video: Man staying in hostel enjoys wedding meal, meets bridegroom to confess he was ‘uninvited’, this is what happened next
ਵਿਆਹ ਦੀ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੇ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਕਿਹਾ- ਭਾਈ ਮੈਨੂੰ ਭੁੱਖ ਲੱਗੀ ਹੈ, ਖਾਣਾ ਖਾਣ ਆਇਆ ਹਾਂ – ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇਕ ਲੜਕਾ ਹੋਸਟਲਰ ਹੋਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਦਬੰਗਈ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੀ ਸਟੇਜ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਲਾੜੇ ਨਾਲ ਸਿੱਧੀ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਨਾ ਤਾਂ ਸ਼ਰਮ ਦਿਖਾਈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਝੂਠ ਬੋਲਿਆ। ਮੂੰਹ ’ਤੇ ਸਿੱਧਾ ਪੁੱਛ ਲਿਆ ਕਿ ਮੈਂ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਆਇਆ ਹਾਂ ਤੇ ਖਾਣਾ ਖਾ ਕੇ ਜਾਵਾਂਗਾ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਧੂਮ ਮਚਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੂੰ ਲਾੜੇ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ ਉਸ ਦੀ ਨੇਕਤਾ ਅਤੇ ਦਰਿਆਦਿਲੀ ਨੂੰ ਦਰਸਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਸਲ ‘ਚ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇਕ ਲੜਕਾ ਲਾੜੇ ਨੂੰ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ- ‘ਭਰਾ, ਸਾਨੂੰ ਭੁੱਖ ਲੱਗੀ ਸੀ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹ ਵਿੱਚ ਆਏ ਹਾਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਨਾਲ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਤਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ? ਲਾੜੇ ਨੇ ਇਹ ਜਵਾਬ ਦੇ ਕੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ। ਉਹ ਕਹਿੰਦਾ- ‘ਤੁਸੀਂ ਆਪ ਖਾਓ, ਤੇ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਲੈ ਜਾਓ’।The student who gatecrashed the wedding went up to the groom and confessed that he did not know his name and entered the venue just to eat some free food. “I stay in a hostel and I was hungry. So, I came here to eat. Do you have a problem?” the man asked. Upon listening to his honest confession, the groom said, “No. I don’t have a problem… Pack some food for your hostel too.”

This is the sweetest video you are going to watch on the internet today.


ਲਾੜੇ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਖਾਣਾ ਲੈਣ ਲਈ ਕਹਿ ਕੇ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ
ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਵੀ ਧਮਾਲ ਮਚਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਭੋਪਾਲ ‘ਚ ਵਾਪਰੀ ਉਸ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਮੰਨਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਇਕ MBA ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਭਾਂਡੇ ਇਸ ਲਈ ਧੋਣੇ ਪਏ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬਿਨਾਂ ਬੁਲਾਏ ਉੱਥੇ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ ਅਤੇ ਮੁਫਤ ਖਾਣਾ ਖਾਧਾ ਸੀ। ਸਜ਼ਾ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਸਾਰੀ ਰਸਮ ਲਈ ਝੂਠੇ ਭਾਂਡਿਆਂ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਇਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸ਼ੂਟ ਕਰਕੇ ਵਾਇਰਲ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹਰ ਪਾਸੇ ਕਾਫੀ ਆਲੋਚਨਾ ਹੋਈ, IAS ਅਵਨੀਸ਼ ਸ਼ਰਨ ਨੇ ਵੀ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਿੱਥੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਭੋਜਨ ਬਰਬਾਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਦੇ ਖਾਣਾ ਖਾਣ ‘ਤੇ ਇੰਨਾ ਹੰਗਾਮਾ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ?With curiosity, the young man who attended that wedding as an uninvited guest took to confess the scenario. He introduced himself as a man staying in a hostel, who had not prepared food that day. Later, he shared best wishes to the husband-to-be and confessed that he wasn’t aware of the bridegroom, the family involved in the wedding or any other details. All he stepped in for was food, he can be heard talking to the bridegroom.