Sushant Singh Rajput ਦੀ ਮੌਤ ਦੇ 2 ਸਾਲ ਬਾਅਦ Rhea Chakraborty ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਨਵਾਂ ਪਿਆਰ!

ਕੀ ਰੀਆ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਬਹਾਰ ਵਾਪਸ ਆਈ ਹੈ? ਜੀ ਹਾਂ, ਰੀਆ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਆਪਣੇ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਸਟੇਟਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਪਿਆਰ ਨੇ ਫਿਰ ਤੋਂ ਐਂਟਰੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ‘ਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਮੌਤ ਦੇ ਢਾਈ ਸਾਲ ਬਾਅਦ ਰੀਆ ਨੂੰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

ਰੀਆ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਆ ਗਿਆ-ਰੀਆ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਅਜਿਹੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੋਫੈਸ਼ਨਲ ਲਾਈਫ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਲਈ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਰੀਆ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਗਈ ਹੈ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਰੀਆ ਹੁਣ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਪਿਆਰ ਵਿੱਚ ਪੈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਸੀਮਾ ਸਜਦੇਹ ਦੇ ਭਰਾ ਬੰਟੀ ਸਜਦੇਹ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ।

ਰਿਆ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ਦੀ 2020 ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੀਆ ਕਾਫੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ‘ਚ ਸੀ। ਉਸ ‘ਤੇ ਕਈ ਦੋਸ਼ ਸਨ। ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੀਆ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਪਟੜੀ ‘ਤੇ ਵਾਪਸ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਖਬਰਾਂ ਹਨ ਕਿ ਰੀਆ ਸੀਮਾ ਸਜਦੇਹ ਦੇ ਭਰਾ ਬੰਟੀ ਸਜਦੇਹ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇੱਕ ਸੂਤਰ ਨੇ ਐਚਟੀ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ – ਬੰਟੀ ਅਤੇ ਰੀਆ ਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਖੁਸ਼ ਦੇਖ ਕੇ ਚੰਗਾ ਲੱਗਿਆ। ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਰੀਆ ਨੇ ਜੋ ਵੀ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਬੰਟੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਉਸ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਸਿਸਟਮ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਰੀਆ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਹਾਲਾਤ ਵਿਗੜ ਰਹੇ ਸਨ ਤਾਂ ਬੰਟੀ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ। ਸੂਤਰ ਨੇ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਰੀਆ ਅਤੇ ਬੰਟੀ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਹਨ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ।

ਕੌਣ ਹੈ ਬੰਟੀ? – ਬੰਟੀ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸਟਾਰ ਅਤੇ ਫੈਸ਼ਨ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਸੀਮਾ ਸਜਦੇਹ ਦਾ ਭਰਾ ਹੈ। ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਬੰਟੀ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਖੇਡਾਂ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀਆਂ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਫਰਮਾਂ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ। ਰੀਆ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬੰਟੀ ਵੀ ਸੋਨਾਕਸ਼ੀ ਸਿਨਹਾ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਲਿੰਕ ਅੱਪ ਦੀਆਂ ਖਬਰਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹੇ ਹਨ।

ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ‘ਚ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਰੀਆ ਬੰਟੀ ਦੀ ਗਾਹਕ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਦੋਂ ਤੋਂ ਦੋਵੇਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਹਨ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਸੁਸ਼ਾਂਤ ਦੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰੀਆ ਤੋਂ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਬੰਟੀ ਨੂੰ ਵੀ ਪੁੱਛਗਿੱਛ ਲਈ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਦੋਹਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਪਿਆਰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਹੈ।