ਲੜਕਿਆਂ ਦੀ ਲ+ੜਾ+ਈ ‘ਚ ਕੁੱਦੀਆਂ ਕੁੜੀਆਂ, ਸੜਕ ਵਿਚਾਲੇ ਪਾ+ੜੇ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਕੱ+ਪ+ੜੇ, ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ

ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਕੁੱ+ਟ+ਮਾ+ਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਲ+ੜਾ+ਈ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਸੜਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਲ+ੜ+ਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਕੁੱ+ਟ+ਮਾ+ਰ ਦਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਲ+ੜਾ+ਈ ਦਾ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਕੁੜੀਆਂ ਸੜਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਲ+ੜ+ਦੀ+ਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਲੜਕੇ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਗੰ+ਭੀ+ਰ+ਤਾ ਨਾਲ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਮਾਮਲਾ ਰੁੜਕੀ ਸ਼ਹਿਰ ਦਾ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਲੜਕਿਆਂ ਦੇ ਦੋ ਗੁੱ+ਟਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਜ਼+ਬ+ਰ+ਦ+ਸ+ਤ ਲ+ੜਾ+ਈ ਹੋ ਗਈ। ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉੱਥੇ ਮੌਜੂਦ ਲੜਕੀਆਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਗਈਆਂ। ਫਿਰ ਕੀ ਹੋਣਾ ਸੀ, ਕੁੜੀਆਂ ਵੀ ਆਪਸ ਵਿਚ ਭਿੜ ਗਈਆਂ। ਤਿੰਨ ਚਾਰ ਕੁੜੀਆਂ ਨੇ ਇੱਕ ਕੁੜੀ ‘ਤੇ ਹ+ਮ+ਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਸੜਕ ‘ਤੇ ਸੁੱ+ਟੀ ਡੰ+ਡੇ ਨਾਲ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਕੁੱ+ਟਿ+ਆ। ਕੁੱ+ਟ+ਮਾ+ਰ ਦੌਰਾਨ ਲੜਕੀਆਂ ਨੇ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਵਾਲ ਵੀ ਪੁੱ+ਟ ਦਿੱਤੇ।

ਕਿਸੇ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੁੜੀਆਂ ਦੀ ਲ+ੜਾ+ਈ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ, ਜੋ ਹੁਣ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਸੜਕ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਕੁੜੀਆਂ ਦਾ ਹਾਈ ਵੋਲਟੇਜ ਡਰਾਮਾ ਦੇਖ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਲੜਕੀਆਂ ਦੀ ਲ+ੜਾ+ਈ ਕਾਰਨ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਮ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਬਣ ਗਈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭੀ+ੜ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਲੜਕੀਆਂ ਵੀ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਭ+ਟ+ਕ ਗਈਆਂ।