ਅਜੈ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਬੇਟੀ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਨੇ ਪਹਿਨੀ ਅਜਿਹੀ ਡ੍ਰੈੱਸ, ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਭੜਕੇ ਫੈਨਜ਼!

ਕਾਜੋਲ ਅਤੇ ਅਜੇ ਦੇਵਗਨ ਦੀ ਧੀ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਜਦੋਂ ਵੀ ਮੀਡੀਆ ਕੈਮਰਿਆਂ ‘ਚ ਕੈਦ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅਕਸਰ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਨਿਆਸਾ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨਾਲ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਮਨਾਉਣ ਆਈ ਸੀ। ਨਿਆਸਾ ਨਾਲ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਇਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ‘ਚ ਆਯੋਜਿਤ ਇਸ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੋਸਤ ਓਰਹਾਨ ਅਵਤਰਮਨੀ ਯਾਨੀ ਔਰੀ, ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਇਬਰਾਹਿਮ ਅਲੀ ਖਾਨ, ਖੁਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਵੇਦਾਂਤ ਮਹਾਜਨ ਵੀ ਇਸ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਪਰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਭ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਿਆਸਾ ਦੀ ਗੁਲਾਬੀ ਸਕਿਨ ਹੱਗਿੰਗ ਡਰੈੱਸ ‘ਤੇ ਲੱਗ ਗਿਆ, ਜਿਸ ‘ਚ ਨਿਆਸਾ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ ਪਰ ਇਸ ਡੀਪ ਨੇਕ ਡਰੈੱਸ ‘ਤੇ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨਿਆਸਾ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

19 ਸਾਲ ਦੀ ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਯੂਕੇ ਦੇ ਕਾਲਜ ਵਿੱਚ ਪੜ੍ਹ ਰਹੀ ਹੈ ਪਰ ਨਿਆਸਾ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਸਮਸ ਲਈ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਹੀ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਇਸ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਬੋਨੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਬੇਟੀ ਖੁਸ਼ੀ ਕਪੂਰ, ਇਬਰਾਹਿਮ ਸਮੇਤ ਕਈ ਸਟਾਰ ਕਿੱਡਸ ਨਜ਼ਰ ਆਏ। ਨਿਆਸਾ ਨੇ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਇਬਰਾਹਿਮ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ। ਇਬਰਾਹਿਮ, ਨਿਆਸਾ, ਖੁਸ਼ੀ ਕਪੂਰ ਸਾਰੇ ਬਹੁਤ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਹਨ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਨਿਆਸਾ ਔਰੀ ਨਾਲ ਪਾਰਟੀ ‘ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਮੀਡੀਆ ਦੇ ਕੈਮਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਉਹ ਅਚਾਨਕ ਪਿੱਛੇ ਹਟ ਗਈ। ਪਰ ਫਿਰ ਔਰੀ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਕਾਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਨਿਆਸਾ ਦੇਵਗਨ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਕੱਪੜਿਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਟ੍ਰੋਲਿੰਗ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ‘ਸਲਾਮ ਵੈਂਕੀ’ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕਹੀ। ਕਾਜੋਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹੋ। ਅਜਿਹਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਟ੍ਰੋਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਰਹੇ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਨਹੀਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਨਹੀਂ ਹੋ।