ਉਰਵਸ਼ੀ ਨੇ ਕ੍ਰੋਕੋਡਾਇਲ ਥੀਮ ਵਾਲੇ ਪਹਿਨੇ ਗਹਿਣੇ, ਟ੍ਰੋਲਰਜ਼ ਬੋਲੇ- ਰਿਸ਼ਭ ਦੇ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਦਾ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਦੁੱਖ, ‘ਵਹਾ ਰਹੀ ਮਗਰਮੱਛ ਦੇ ਹੰਝੂ’

ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇੱਕ ਮਗਰਮੱਛ ਥੀਮ ਵਾਲਾ ਹਾਰ ਅਤੇ ਬਰੇਸਲੇਟ ਪਹਿਨੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਖਾਂ ‘ਚ ਵੱਡੇ ਸਨਗਲਾਸਿਸ ਤੇ ਤੇ ਗਲੋਮੀ ਮੇਕਅੱਪ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ।

ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਕਾਰਨ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਇੱਕ ਮਗਰਮੱਛ ਥੀਮ ਵਾਲਾ ਹਾਰ ਅਤੇ ਬਰੇਸਲੇਟ ਪਹਿਨੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅੱਖਾਂ ‘ਚ ਵੱਡੇ ਸਨਗਲਾਸਿਸ ਤੇ ਤੇ ਗਲੋਮੀ ਮੇਕਅੱਪ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ।

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਲੋਕ ਉਰਵਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਅਜਿਹੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕਰਨਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਹਨ ਅਤੇ ਉਰਵਸ਼ੀ ਫੋਟੋਆਂ ‘ਤੇ ਫੋਟੋਆਂ ਪੋਸਟ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਟ੍ਰੋਲਰਜ਼ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੂੰ ਪੰਤ ਦੇ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੀ ਦੁੱਖ ਹੈ।

ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋ ਰਹੀ ਕਿਰਕਿਰੀ
ਉਰਵਸ਼ੀ ਰੌਤੇਲਾ ਅਕਸਰ ਆਪਣੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਉਸ ਨੇ ਮਗਰਮੱਛ ਦੇ ਆਕਾਰ ਦੇ ਗਹਿਣੇ ਪਹਿਨੇ ਹਨ। ਕੁਝ ਯੂਜ਼ਰਸ ਉਸ ਦੇ ਅਨੋਖੇ ਫੈਸ਼ਨ ਸੈਂਸ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਰਵਸ਼ੀ ਇਸ ਗੱਲ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ‘ਤੇ ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਦੇ ਹਾਦਸੇ ਦਾ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ। ਟ੍ਰੋਲਰਜ਼ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਰਵਸ਼ੀ ਸਿਰਫ਼ ਮਗਰਮੱਛ ਦੇ ਹੰਝੂ ਵਹਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇੱਕ ਟ੍ਰੋਲਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਅਤੇ ਉਹ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਦੀਦੀ ਰਿਸ਼ਭ ਦੇ ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਦੁਖੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਇੱਥੇ ਮਗਰਮੱਛ ਦੇ ਹੰਝੂ ਵਹਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।’

ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਹੋਈ ਸੀ ਟ੍ਰੋਲ
ਜਿਸ ਦਿਨ ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਦਾ ਐਕਸੀਡੈਂਟ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਉਰਵਸ਼ੀ ਨੇ ਪ੍ਰੇਇੰਗ ਲਿਖਦੇ ਹੋਏ ਫੋਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਆ ਪਰ ਫੋਟੋ ਪੋਸਟ ਕਰਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਹ ਰਿਸ਼ਭ ਲਈ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵੀ ਉਰਵਸ਼ੀ ਦੀ ਫੋਟੋ ਲਗਾਉਣੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 30 ਦਸੰਬਰ ਦੀ ਸਵੇਰ ਨੂੰ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਦਾ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਇਲਾਜ ਲਈ ਰੁੜਕੀ ਤੋਂ ਦੇਹਰਾਦੂਨ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਦਾ ਮੈਕਸ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।


ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਹਾਦਸੇ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਰਿਸ਼ਭ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਠੀਕ ਹੋਣ ਲਈ ਦੁਆਵਾਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਉਰਵਸ਼ੀ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਨਾਂ ਲਏ ਉਸ ਦੇ ਜਲਦੀ ਠੀਕ ਹੋਣ ਦੀ ਦੁਆ ਕੀਤੀ ਪਰ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਉਰਵਸ਼ੀ ਦਾ ਇਹ ਰਵੱਈਆ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਇਆ।

ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਦਾ ਹਾਦਸਾ ਕਿਵੇਂ ਹੋਇਆ?
ਰਿਸ਼ਭ ਪੰਤ ਨਾਲ ਇਹ ਘਟਨਾ 30 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 5.30 ਵਜੇ ਰੁੜਕੀ ਦੇ ਨਰਸਾਨ ਬਾਰਡਰ ‘ਤੇ ਹਮਾਦਪੁਰ ਝਾਲ ਦੇ ਮੋੜ ‘ਤੇ ਵਾਪਰੀ ਸੀ। ਉਹ ਸੌਂ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੀ ਮਰਸੀਡੀਜ਼ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋ ਕੇ ਡਿਵਾਈਡਰ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਈ। ਇਹ ਜਗ੍ਹਾ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ 10 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਹੈ। ਉਸ ਸਮੇਂ ਕਾਰ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ 150 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ ਸੀ। ਕਾਰ 200 ਮੀਟਰ ਤੱਕ ਖਿਸਕਦੀ ਗਈ।