ਸ਼ਖਸ ਦਾ ਦਾਅਵਾ- ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਧਰਤੀ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲੈਣਗੇ ਏਲੀਅਨ, ਮੰਗਲ ‘ਤੇ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਮਨੁੱਖੀ ਹੱਡੀਆਂ

‘ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਧਰਤੀ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲੈਣਗੇ ਏਲੀਅਨ, ਮੰਗਲ ‘ਤੇ ਮਿਲਣਗੀਆਂ ਮਨੁੱਖੀ ਹੱਡੀਆਂ’, ਇਹ ਦਾਅਵੇ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸ਼ਖਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 2858 ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਤੇ ਇਸ ਸਾਲ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ…

ਉਹ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਟਾਇਮ ਟਰੈਵਲ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇਖਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਸਾਲ 2858 ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾਲ 2023 ਵਿਚ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਪੰਜ ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸੇ ਕਿ ਧਰਤੀ ਉਤੇ ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਤਬਾਹੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਮਨੁੱਖਾਂ ਅਤੇ ਏਲੀਅਨਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਲੜਾਈ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਜੇ ਏਲੀਅਨ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲੈਣਗੇ, ਤਾਂ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹੋਵੋਗੇ?

ਇਕ ਸ਼ਖਸ ਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਈ ਦਾਅਵੇ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਉਹ ਦਾਅਵਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਟਾਇਮ ਟਰੈਵਲ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇਖਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਸਾਲ 2858 ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਦੇਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾਲ 2023 ਵਿਚ ਦੁਨੀਆ ਵਿਚ ਪੰਜ ਵੱਡੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ।

ਡੇਲੀ ਸਟਾਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਸ਼ਖਸ @darknesstimetravel ਅਕਾਊਂਟ ਤੋਂ ਪੋਸਟ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਾਅਵੇ ਕਰਦਾ ਹੈ।ਇਸ ਵਾਰ ਉਸ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਟਿਕਟੋਕ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਹਲਚਲ ਮਚਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਚ ਕਿਹਾ, ਧਿਆਨ ਦਿਓ- ਮੈਂ ਇੱਕ ਟਾਇਮ ਟਰੈਵਲ ਹਾਂ ਜੋ ਸਾਲ 2858 ਤੋਂ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਹਾਂ, 2023 ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਇਹ 5 ਤਾਰੀਖਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਏਲੀਅਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਵਰਮਹੋਲ ਤੱਕ ਦੇ ਕਈ ਦਾਅਵੇ ਕੀਤੇ ਹਨ।

ਇਹ ਤਰੀਕਾਂ ਦੱਸੀਆਂ

ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਦਾਅਵਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਾਲ 28 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਏਲੀਅਨ ਧਰਤੀ ‘ਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲੈਣਗੇ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਇੱਕ ਹੀ ਸੁਪਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਏਲੀਅਨ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਕਬਜ਼ਾ ਕਰ ਲੈਣ। ਉਹ ਦਿਨ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। 28 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਧਰਤੀ ਏਲੀਅਨਜ਼ ਦੇ ਕਬਜ਼ੇ ਹੇਠ ਆ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ 30 ਮਾਰਚ ਨੂੰ ਇਕ ਏਅਰਕ੍ਰਾਫਟ ਵਰਮਹੋਲ ‘ਚ ਲਾਪਤਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਜਹਾਜ਼ ‘ਚ ਸਵਾਰ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਮਹਿਜ਼ ਛੇ ਸੈਕਿੰਡ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦਕਿ ਬਾਕੀ ਦੁਨੀਆ ਲਈ ਇਹ ਛੇ ਸਾਲ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸੂਰਜ ਤੋਂ ਛੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਪਰ ਪਾਵਰ ਮਿਲੇਗੀ

ਉਸ ਨੇ ਜੋ ਤੀਜਾ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਉਹ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, 4 ਮਈ ਨੂੰ ਮੰਗਲ ‘ਤੇ ਮਨੁੱਖੀ ਹੱਡੀਆਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਰੀ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿਚ ਮੰਗਲ ਗ੍ਰਹਿ ਤੋਂ ਹਾਂ। ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਮੰਗਲ ਗ੍ਰਹਿ ‘ਤੇ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਹਾਂ। ਚੌਥਾ, ਉਸ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ 2 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਸੂਰਜ ਤੋਂ ਛੇ ਲੋਕ ਸੁਪਰ ਪਾਵਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਗੇ।

ਲੋਕ ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਉਡਾ ਰਹੇ ਹਨ

ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਪੰਜਵਾਂ ਦਾਅਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਹ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਗਿਆਨੀ ਇੱਕ ਚੋਟੀ ਦੇ ਗੁਪਤ ਯੋਜਨਾ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਹ ਇੱਕ ਸਮਾਨਾਂਤਰ ਬ੍ਰਹਿਮੰਡ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਿਸਦਾ ਪੋਰਟਲ ਪ੍ਰਗਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੋਕ ਇਸ ਦਾਅਵੇ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕ ਵੀ ਉਡਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤਰ੍ਹਾਂ-ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਪੁੱਛ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਪਤਾ ਲੱਗ ਸਕੇ ਕਿ ਇਸ ‘ਚ ਕਿੰਨੀ ਸੱਚਾਈ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਇਸ ਟਿੱਕਟੋਕਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਦਾਅਵੇ ਨੂੰ ਸੱਚ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕੋਈ ਸਬੂਤ ਪੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ।