Neha Dhupia: ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਮੇਂ ਖਾਲੀ ਸੀ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਦਾ ਖਾਤਾ, ਕਿਹਾ- ‘ਉਸ ਸਮੇਂ ਬੈਂਕ ‘ਚ ਸਿਰਫ 3…’

Angad Bedi: ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਅਤੇ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਹੈਪੀ ਮੈਰਿਡ ਕਪਲਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਹੁਣ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਮੇਂ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਸਨ।

Angad Bedi On Marrying Neha Dhupai: ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਅਤੇ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਹੈਪੀ ਮੈਰਿਡ ਕਪਲਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ। ਹੁਣ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਆਹ ਦੇ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਸਿਰਫ 3 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਸਨ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਨੇਹਾ ਦੇ ਮਾਪਿਆਂ ਲਈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਕੋਈ ਮਾਇਨੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖਦੀ ਅਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਨੇਹਾ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਸੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧਣਗੇ।

ਪਿੰਕਵਿਲਾ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਅੰਗਦ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਲੋਕ ਸੋਚਦੇ ਹਨ ਕਿ ਕੀ ਉਸ ਆਦਮੀ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਹੈ, ਕੀ ਉਹ ਸੈਟਲ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿਸ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਸਲਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਬਾਕੀ ਸਭ ਕੁਝ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਸਾਡਾ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤਾਂ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ਸਨ, ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸਿਰਫ 3 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਸਨ।”

ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, “ਹਾਂ, ਮੈਂ ਇੱਕ ਖਾਸ ਪਿਛੋਕੜ ਤੋਂ ਆਇਆ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਖੇਡਾਂ ਤੋਂ ਆਇਆ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਹੈ। ਪਰ ਮੈਂ ਖੁਦ ਕੌਣ ਹਾਂ ਇਹ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਸਵਾਲ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸਭ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੈ।” ਅੰਗਦ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਕਰਗੁਜ਼ਾਰ ਹੈ ਅਤੇ ਮਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਸਪੋਰਟਸ ਆਈਕਨ ਦੇ ਘਰ ਪੈਦਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅੰਗਦ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਿਸ਼ਨ ਸਿੰਘ ਬੇਦੀ ਹਨ, ਜੋ ਇੱਕ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕਟਰ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਅੰਗਦ ਨੇ ਕਿਹਾ, ”ਮੈਨੂੰ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਹੈ ਤਾਂ ਮੇਰਾ ਪੈਸਾ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਧੇਗਾ। ਮੈਂ ਉਸਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰਾ ਸਿਹਰਾ ਦੇਵਾਂਗਾ ਕਿ ਉਹ ਮੇਰੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਨਾਲ ਠੀਕ ਸਨ। ਜੇਕਰ ਉਹ ਹਾਂ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਭ ਕੁਝ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਇਹ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।” ਅੰਗਦ ਬੇਦੀ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਧੂਪੀਆ ਨੇ 2018 ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਜੋੜੇ ਦੇ ਦੋ ਬੱਚੇ ਗੁਰਿਕ ਅਤੇ ਮੇਹਰ ਹਨ।