ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਆਪਣੇ ਪੁੱਤ ਦਾ ਰਾਜ਼! ਦੱਸਿਆ ਇੰਝ ਕਰਿਆ ਕਰਦਾ ਸੀ ਗੁਆਂਢੀਆਂ ਨੂੰ ਤੰਗ (ਵੀਡੀਓ)

ਇਸ ਵਾਰ ਕੋਈ ਵੀਕੈਂਡ ਟੈਂਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ… ਤਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਪਾਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਸ਼ੋਅ ‘ਦ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਉਹ ਇਕੱਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨ ਹੋਰ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਹੁਸਨ ਦੀ

ਇਸ ਵਾਰ ਕੋਈ ਵੀਕੈਂਡ ਟੈਂਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ… ਤਾਂ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਪਾਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਸ਼ੋਅ ‘ਦ ਕਪਿਲ ਸ਼ਰਮਾ ਸ਼ੋਅ’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਉਹ ਇਕੱਲਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਤਿੰਨ ਹੋਰ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਹੁਸਨ ਦੀ ਮਲਿਕਾ ਮੌਨੀ ਰਾਏ, ਸੋਨਮ ਬਾਜਵਾ ਅਤੇ ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ ਹਨ। ਇਸ ਵਾਰ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਚਾਰਾਂ ਦੀ ਜੋੜੀ ਧਮਾਲ ਮਚਾਉਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦਰਅਸਲ, ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ, ਨੋਰਾ ਫਤੇਹੀ, ਸੋਨਮ ਬਾਜਵਾ ਅਤੇ ਮੌਨੀ ਰਾਏ ਸਾਰੇ ਵਿਸ਼ਵ ਟੂਰ ‘ਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਹ ਲੋਕ ਦੇਸ਼-ਵਿਦੇਸ਼ ‘ਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਥਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਲਾਈਵ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਅਨੁਭਵ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਕੋਈ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕਪਿਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਕਾਮੇਡੀਅਨ ਦਾ ਫਲਰਟ ਐਂਗਲ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਰੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਾਸੇ ਦੀ ਗੂੰਜ ਸੁਣਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਅਤੇ ਇਸ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਤਿੰਨ ਗਲੈਮਰਸ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਇਹ ਕਪਿਲ ਲਈ ਕੇਕ ‘ਤੇ ਆਈਸਿੰਗ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਐਪੀਸੋਡ ‘ਚ ਕੁਝ ਵੱਖਰਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹੋਵੋਗੇ ਕਿ ਕੀ ਵੱਖਰਾ ਹੈ? ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਕਪਿਲ ‘ਤੇ ਪਲਟਵਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਾ ਸਿਰਫ ਅਕਸ਼ੈ ਪਾਜੀ, ਬਲਕਿ ਤਿੰਨੋਂ ਸੁੰਦਰੀਆਂ ਵੀ ਕਪਿਲ ਨੂੰ ਤਾਅਨਾ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਹੱਸਦੀਆਂ ਅਤੇ ਮਜ਼ਾਕ ਕਰਦੀਆਂ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੀਆਂ।

ਮਾਂ ਨੇ ਸੁਣਾਈ ਕਹਾਣੀ – ਸੋਨੀ ਚੈਨਲ ਨੇ ਪ੍ਰੋਮੋ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ ਕਪਿਲ ਦੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਚਪਨ ‘ਚ ਵਾਪਰੀਆਂ ਕਹਾਣੀਆਂ ਸੁਣਾਉਣ ਲਈ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਕਸ਼ੈ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਇਹ ਕਪਿਲ ਛੋਟਾ ਸੀ ਤਾਂ ਜਦੋਂ ਗੁਆਂਢੀ ਘਰ ਆਉਂਦੇ ਸਨ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਹੱਸਦਾ ਸੀ। ਕਪਿਲ ਦੀ ਮਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਚਪਨ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਸ਼ਰਾਰਤੀ ਸਨ। ਅਕਸ਼ੈ ਨੇ ਬਿਨਾਂ ਸਮਾਂ ਲਏ ਇਸ ‘ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਇਹ ਸ਼ੈਤਾਨ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਜਨਕ ਰਾਣੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਬਚਪਨ ਵਿੱਚ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਥਾਂ ਹੁੰਦੀ ਸੀ, ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ ਬਾਕੀ ਸਾਰੇ ਘਰਾਂ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ਿਆਂ ਅੱਗੇ ਇੱਕ ਪੁੜੀ ਰੱਖਦੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਸਵੇਰੇ ਬੂਹਾ ਖੋਲ੍ਹਦੇ ਸਨ ਤਾਂ ਪੂੜੀਆਂ ਦੇਖ ਕੇ ਕਹਿੰਦੇ ਸਨ ਕਿ ਕੌਣ ਮਰ ਗਿਆ ਤੇ ਜਾਦੂ-ਟੂਣਾ ਕਰਕੇ ਘਰੋਂ ਨਿਕਲ ਗਿਆ। ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਉਥੇ ਮੌਜੂਦ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਉੱਚੀ-ਉੱਚੀ ਹੱਸ ਪਏ। ਕਪਿਲ ਦਾ ਵੀ ਹਾਸਾ ਨਹੀਂ ਰੁਕ ਰਿਹਾ। ਇਸ ‘ਤੇ ਜਨਕ ਰਾਣੀ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਲੋਕ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੋਲਦੇ ਸਨ ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆ ਜਾਂਦਾ ਸੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਪਤਾ ਸੀ ਕਿ ਮੇਰਾ ਬੱਚਾ ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਇਆ ਹੈ।